... เมื่อวันที่ 13-14 ธันวาคม 2566 เทศบาลตำบลท่าแร่ นำโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ศรีวรกุล นายกเทศมนตรีตำบลท่าแร่ คณะผู้บริหาร พนักงาน เจ้าหน้าที่ เข้าร่วมในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาท้องถิ่นสัมพันธ์ ประจำปี พ.ศ. 2566 ณ ณ เทศบาลตำบลหนองลาด อำเภอเมืองสกลนคร จังหวัดสกลนคร โดยมี นายชยุต วงศ์วณิช รองผู้ว่าราชการจังหวัดสกลนคร เป็นประธานในพิธี พร้อมกับอีก 15 อปท. ที่เข้าร่วมในการแข่งขัน ...
![](images/anigif.gif)
ร่วมการแข่งขันกีฬาท้องถิ่นสัมพันธ์ ประจำปี 2566
วันที่ 13-14 ธันวาคม พ.ศ. 2566
ณ สนามกีฬาเทศบาลตำบลหนองลาด อ.เมืองสกลนคร จ.สกลนคร